‘தெய்விக’ நயன்தாரா முக்குத்தி அம்மன் டிரைலர் Mookuthi Amman trailer is here, Nayanthara and RJ Balaji

விஜயதசமியை முன்னிட்டு, நயன்தாராவின் ‘முக்குத்தி அம்மன்’ படத்தின் தமிழ், தெலுங்கு டிரைலர்களை ஆர்.ஜே.பாலாஜியும், மகேஷ்பாபுவும் வெளியிட்டனர்.ஆர்.ஜே.பாலாஜி, என்.ஜே.சரவணன் ஆகியோர் இயக்கி வரும் இந்தப் படம், நம் நாட்டை ப் பெரும் பிரச்சினைகளைப் பேசும் அரசியல் நகைச்சுவைப் படமாக இருக்கிறது.ஏற்கனவே அறிவித்தபடி, தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு நவம்பர் 14-ம் தேதி டிஸ்னி ஹாட்ஸ்டாரில் நேரடியாக வெளியிடப்படுகிறது.

மூக்குட்டி அம்மன் ஆர்.ஜே.பாலாஜி மற்றும் என்.ஜே.சரவணன்.. இந்த படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க, நயன்தாரா டைட்டில் கேரக்டரில் நடிக்கிறார்.2020 தீபாவளி அன்று டிஸ்னி ஹாட்ஸ்டாரில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.ஆர்.ஜே.பாலாஜி இயக்கத்தில் என்.இணை இயக்குனராக ஜெ.சரவணன் பணியாற்றுகிறார். பாலாஜியும் திரைக்கதை எழுதினார். இந்தப் படத்தை இஷாரி கே.கணேஷ் கீழ் வேல்ஸ் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல், தினேஷ் கிருஷ்ணன் புகைப்படம், மற்றும் எடிட்டிங் ஆர்.கே.செல்வா.ஸ்டண்ட் சில்வா அதிரடி நடன இயக்குனராக பணியாற்றினார். முதன்மை புகைப்படம் நவம்பர் மாதம் தொடங்கியது, நயன்தாரா டிசம்பரில் மட்டுமே செட்களில் சேர்ந்தார். பிப்ரவரி 2020 இல் படப்பிடிப்பு நடைபெற்றது.”நாம் வளர்ந்த பக்திப் படங்களில் இருந்த அத்தனை அம்சங்களும்” மூக்குட்டி அம்மன் என்று பாலாஜி வர்ணித்தார்.அது ஒரு ஏக்கம் பயணம் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார், ஆனால் அது பொருத்தமானதாக இருக்கும், குறிப்பாக இந்த தற்போதைய காலத்தில்” இல்லாமல்.Categories: Cinema News

Tags: , ,

%d bloggers like this: