யார் இந்த சநாம் ஷெட்டி ? பிக் பாஸ் சீசன் 4 போட்டியாளர்.மேலும் அறிய கிளிக் செய்யவும் who is this sanam shetty bigg boss 4 contestant.

பிக் பாஸ் சீசன் 4 ரியாலிட்டி ஷோவில் கலந்து கொண்ட போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருக்கிறார்.பெங்களூரைச் சேர்ந்த வரான சநாம் ஷெட்டி, தற்போது சென்னையை தனது சொந்த வீடாக வைத்துள்ளார்.அவள் பெற்றோருக்கு ஒரே மகள். பிரபல மாடல், நடிகை மற்றும் அழகி பட்டம் வென்றவர்.’அம்புலி’ (பூங்காவனம் என்ற படத்தில்) அவர் நடிப்புக்கு அறிமுகமானார்.’சாதுராம் 2′ (டாக்டர் பிரீத்தி), ஸ்ரீமந்துடு (மேக்னாவாக) மற்றும் சிங்கம் 123 (சாந்தினி) ஆகிய படங்களில் நடித்ததன் மூலம் அவர் ரசிகர்களால் விரும்பப்பட்டார்.சின்னத்திரையில், ‘வில்லா டு வில்லேஜ்’ என்ற ரியாலிட்டி ஷோவில் கலந்து கொண்டு நடித்தார், சன்யம் ஷெட்டி.பொழுதுபோக்கு துறையில் நுழைவதற்கு முன்பு, ஒரு முன்னணி ஐடி நிறுவனத்தில் மென்பொருள் பொறியாளராக சில ஆண்டுகள் பணியாற்றினார்.பலமொழி ச்சொற்கள் கொண்ட இந்த ‘சநாம்’ என்பது தென்னிந்திய மொழிகளில் பெரும்பாலான மொழிகளில் சரளமாக ப்பேசும்.இதனால் அவரது திரையுலக வாழ்க்கை சிறப்பாக வேரூன்.தமிழ், கன்னடம், தெலுங்கு, மலையாளம் என 25-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார்.Categories: Cinema News

Tags: , , , ,

%d bloggers like this: