ட்விட்டர் பேஸ்புக் வைரலாகும் டானி டேனியல்ஸ் பிறந்தநாள் ஹேஸ்டேக்.யார் இந்த டானி டேனியல்ஸ்?உள்ளே படிக்கவும்.Trending “#HappyBdayDani” in Facebook and Twitter.

டேனியல்ஸ் கலிபோர்னியாவின் ஆரஞ்சு கவுண்டியைச் சேர்ந்தவர். அவர் செக், ஆங்கிலம் மற்றும் ஜெர்மன் வம்சாவளியைச் சேர்ந்தவர். அவர் இரண்டு தாய்மார்களால் வளர்க்கப்பட்டார். அவர் சுமார் இரண்டு ஆண்டுகள் ஒரு கலைப் பள்ளியில் பயின்றார், ஆனால் வெளியேறினார்.

டேனியல்ஸ் தனது வாடகையை செலுத்த தனது ஆபாச வாழ்க்கைக்கு முன்பே பறிக்கத் தொடங்கினார்அவரது மேடைப் பெயர் ஒரு முன்னாள் காதலனின் முதல் பெயரிலிருந்து அவருக்கு எதிரான பழிவாங்கும் செயலாக பெறப்பட்டது அவர் ஜனவரி 2011 இல் வயதுவந்த திரையுலகில் நுழைந்து OC மாடலிங் நிறுவனத்தில் சேர்ந்தார்

அவரது முதல் காட்சி ரியாலிட்டி கிங்ஸ் அவர் ஆரம்பத்தில் லெஸ்பியன் மட்டுமே கலைஞராக இருந்தார், ஆனால் பின்னர் ஆண்களுடன் நிகழ்ச்சி நடத்தத் தொடங்கினார் ஆண்களுடன் அவரது முதல் நான்கு பாலியல் காட்சிகள் டானி டேனியல்ஸ் படத்தில் இருந்தன: எலெகாண்ட் ஏஞ்சலுக்கு தைரியம்எலெகண்ட் ஏஞ்சல் டானி என்ற அனைத்து பெண் திரைப்படத்தையும் தயாரித்தார், இது ஒவ்வொரு காட்சியிலும் டேனியல்ஸைக் கொண்டுள்ளது.Categories: Cinema News

Tags: , , , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: