ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தமிழ் டைம் என்ன பாஸ் ட்ரைலர் உள்ளே – Tamil SitCom – Time Enna Boss.

ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தமிழ் டைம் என்ன பாஸ் என்ற இந்த சேவையின் ட்ரெய்லரை அமேசான் பிரைம் வீடியோ இன்று வெளியிட்டுள்ளது.கவிதாலயா புரொடக்ஷ்ன் ஸின் பதாகையின் கீழ் உருவாக்கப்பட்ட, 10-பகுதி நிகழ்ச்சி பல்வேறு நேர மண்டலங்களிலிருந்து பயணம் செய்த நான்கு அந்நியர்களுடன் தனது குடியிருப்பை பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒரு ஐடி நிபுணரை சுற்றி சுழலும் ஒரு விலா எலும்பு-டிக்செய்யும் நகைச்சுவைஆகும்.

ரோபோ சங்கர், பரத் நிவாஸ், பிரியா பவானிசங்கர், அலெக்சாண்டர் பாபு, சஞ்சனா சாராத்தி, மாமதி சாரி, கருணாகரன் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தனர்.

இந்தியா மற்றும் உலகெங்கிலும் உள்ள 200 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பிரைம் உறுப்பினர்கள் செப்டம்பர் 18 முதல் சிரிப்பு கலகத்தை ஸ்ட்ரீம் செய்யலாம், அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் பிரத்தியேகமாக.டைம் என்ன பாஸ் என்ற கான்செப்ட் புதியது, டைம் டிராவல் என்ற தலைப்பில் நகைச்சுவையான ஒரு டேக்.நிகழ்ச்சி சிரிப்பு தூண்டல் தருணங்களை மற்றும் விலா-டிக்லிங் நகைச்சுவை நிரப்பப்பட்ட வாழ்க்கை sitcom ஒரு ஒளி-இதயதுண்டு உள்ளது.Categories: Cinema News

Tags: , , , , , , , , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: