‘கருப்பன்’ நடிகை தன்யா ரவிச்சந்திரன், இயக்குனர் எஸ்.ஆர்.பிரபாகரனுடன் இணைந்து நடிக்க இருக்கிறார் .

பலே வெள்ளைத்தேவவா’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்திய ‘கருப்பன்‘ நடிகை தன்யா ரவிச்சந்திரன், ‘சுந்தரபாண்டியன்’ இயக்குனர் எஸ்.ஆர்.பிரபாகரனுடன் இணைந்து அடுத்த படத்தில் நடிக்க இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.பெண் மையப்படுத்திய படம் ஒன்றில் தான்யா, எஸ்.ஆர்.பிரபாகரன் ஆகியோர் பேச்சுவார்த்தை யில் ஈடுபட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.அனைத்தும் நன்றாக இருந்தால் இந்த படத்தில் தான்யா ஒரு தனித்துவமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

தன்யா ரவிச்சந்திரன் நீண்ட நாட்களாக பெரிய திரையில் இருந்து விலகி இருந்தாலும், தொடர்ந்து ரசிகர்களுடன் சமூக வலைத்தளங்களில் நடித்து வருகிறார்.தமிழ் சினிமாவில் மீண்டும் இடம் பெற உள்ள தன்யா ரவிச்சந்திரன், தொடர்ந்து பல படங்களில் நடிக்க திட்டமிட்டுள்ளார்.சிபி சத்யராஜின் ‘மாயன்’ என்ற பெயரில் உருவாகியுள்ள ‘மாயன்’ படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க திறமையான நடிகை ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.Categories: Cinema News

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: