பிக் பாஸ் 4 தமிழ் போட்டியாளர்கள்: பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 நிகழ்ச்சியில் நடிகை சஞ்சனா சிங் கலந்து கொள்ளஇருப்பதாக ஊகங்கள். Bigg Boss 4 Tamil Contestants: Its been speculated that Actress Sanjana Singh to be a part of Bigg Boss Tamil season 4 as a contestant

சஞ்சனா சிங் ( பிறப்பு: 23 பிப்ரவரி 1984) ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகை ஆவார். இவர் தமிழ் மொழியில் பல்வேறு திரைப்படங்களிலும், திரைப்படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.2009ஆம் ஆண்டு ரேணிகுண்டா என்ற விமர்சனப் பூர்வமான படம் மூலம் அறிமுகமானார்.

விஜய் டிவியின் பிக் பாஸ் 4-வது சீசனை தொகுத்து வழங்க உள்ள உலக நாயகன் கமல்ஹாசன் சமீபத்தில் இரண்டு புரோமோ வீடியோகாட்சிகள் வெளியாகி பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.கடந்த சில மாதங்களாக தியேட்டர்களை மூடவேண்டிய நிலையில் புதிய படங்கள் எதுவும் வெளியாகவில்லை. OTT இல் வெளியான திரைப்படங்கள் நன்றாக இல்லை என்பதால் ரசிகர் பொழுதுபோக்கிற்கு இடமில்லை.இந்த நிலையில் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி அக்டோபர் முதல் வாரத்தில் இருந்து ஒளிபரப்பப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ளும் போட்டியாளர்களைப் பற்றிய தகவல்கள் அவ்வப்போது கசிந்து வரும் நிலையில், இன்னொரு தமிழ் நடிகை பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்வார் என்று கூறப்படுகிறது.நடிகை சஞ்சனா சிங் தமிழில் ‘ரேணிகுண்டா’ படத்தில் அறிமுகமாகி, பின்னர் கோ, ராகலாபுரம், அஞ்சான், தனிஒருவன், அசுரவதம் உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்தார்.பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 4வது சீசனில் அவர் போட்டியாளராக வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள வாய்ப்பு அதிகம் உள்ள போட்டியாளர்களில்

நடிகை கிரண் ரத்தோர், ஷிவானி நாராயணன், ஷாலு ஷம்மு, ரம்யா பாண்டியன், சஞ்சனா சிங் ஆகியோர் தற்போது பட்டியலில் இடம் பிடித்தனர்.Categories: Cinema News

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: