ட்ரெண்டிங்காகும் “ஆஷ்ரம்” வலை தொடர் நடிகையின் உல்லாச வீடியோ – Trending Aashram Actress Tridha Choudhury’s Hot video bobby deol

Film: Aashram
Director: Prakash Jha
Cast: Bobby Deol, Tridha Choudhury,Chandan Roy Sanyal, Aaditi Pohankar, Darshan Kumaar,
Streaming on: MX Player

ஆஷ்ரம், ஒரு கடவுள் என்ற ஆடையில் ஒரு கான்மேன் பற்றி ஒரு தொடர், ஒரு மசாலா படத்தில் ஒரு சூப்பர் ஸ்டார் போன்ற பாபா நிராலா (ஒரு பயனுள்ள பாபி தியோல்) அறிமுகப்படுத்துகிறது.தலித் ஒருவரை அடித்து த் தாக்கிய தற்காக உயர்சாதி குண்டர்கள் மருத்துவமனையை முற்றுகைக்கு உள்ளாகி வருகின்றனர்.பாதிக்கப்பட்ட மற்றும் ஒடுக்குபவரை நீதிக்கு மாறாக, போலீசார் சமாதானத்தை தரகராக்க முயற்சிக்கின்றனர்.

பாபா நிராலா மிகுந்த ஆரவாரத்துடன் மருத்துவமனைக்குள் நுழைந்து, அவர் சாதாரண அமைதி அன்பானவர் அல்ல, ஆஷிர்வாட்-கொடுக்கும், சாதாரண சுபாவத் துறவி என்று நிரூபிக்கிறது.உண்மையில், அவர் அந்த குண்டர்கள் இருந்து நீதி வெளியே wring நிர்வகிக்கிறது யார் ஒரு உண்மை பந்து-பஸ்டர் உள்ளது.இந்த ஒடுக்கப்பட்ட மக்களின் பார்வையில் பாபாஜியாக ஆகிறார்.அடுத்த ஒன்பது அத்தியாயங்களில், பாபாவின் உண்மையான இரட்சகராக எப்படி ப்ரொஜெக்ட் செய்வது என்பது வெளிப்படையாக மோசமான நோக்கங்களை கொண்டுள்ளது என்பதை நாம் பார்க்கிறோம்.

Tridha Choudhury Hot Images in Aashram web Series

அரசியல், சாதி, மதம், மத மூளைச்சலவை, சட்டம், நில மாஃபியா, பாலியல் வாதம், பாசிசம், போதை, இன்ன பிற கூறுகளுடன் ஆஷ்ரம் நாடகம்.என்று அசிங்கமான வழிகளில் பிணைந்துள்ளது. ஆனால் பிரகாஷ் ஜா மற்றும் அவரது குழுவினர், அவர்கள் அனைவரும் சுவாசிக்க நேரம் மற்றும் நாம் கடவுள் ஆண்கள், அரசியல்வாதிகள் மற்றும் சமூகத்தின் பல்வேறு துறைகளில் சுரண்டப்படும் போது நாம் உண்மையில் உணர வேண்டும் என்று உணர்வுகளை தூண்டுவதன் மூலம் மூச்சு மற்றும் முடிவுக்கு.ஆஷ்ரம் இப்போது அங்கு மிக முக்கியமான வலை த் தொடர் களில் ஒன்று என்று சொன்னால் அது மிகையாகாது

click the video to watch the scenes

https://www.mxplayer.in/show/watch-aashram-tamil/season-1/amrit-sudha-online-94342c06136382f63c5dadc39e7dec1bCategories: Cinema News

Tags: , , , , , , , , , ,

%d bloggers like this: